Staff WOPEC

Ar gyfer ymholiadau cychwynnol ôl-raddedig a addysgir am ein MSc Optometreg Clinigol neu gyrsiau byr cysylltwch â ni ar:

Ebost: pgoptom@caerdydd.ac.uk

Rhif ffôn: +44 (0)29 2087 0561

Cyfeiriad: Canolfan Addysg Optometreg Ôl-raddedig Cymru (WOPEC),
Ysgol Optometreg a Gwyddorau'r Golwg,
Prifysgol Caerdydd,
Heol Maendy,
Cathays,
Caerdydd
CF24 4HQ.

Manylion cyswllt ar gyfer staff cymorth WOPEC, gan gynnwys gweinyddwyr a thiwtoriaid:

Rebecca John

Rebecca Bartlett

Clinical Low Vision Lead

Email:
johnr8@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0543

Sharon Beatty

Email:
beattys@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70549
Emma Bolton

Emma Bolton

Email:
boltone1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 70560
Brabner, Gill

Gill Brabner

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email:
brabnerg1@caerdydd.ac.uk
HC Profile

Hazel Chudley

Administration Officer

Email:
chudleyh@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0794
Crispie, Liz

Liz Crispie

Office Manager

Email:
crispiee@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5269

Matthew Doyle

Email:
doylem@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4096
Ennis, Fergal

Fergal Ennis

Postgraduate Taught Module Leader

Email:
ennisf@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0550
Kat Evans

Dr Katharine Evans

Lecturer

Email:
evansks@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6237
Mike George

Mike George

Postgraduate Taught Module Tutor

Email:
georgem4@caerdydd.ac.uk
Jane Grey

Jane Gray

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email:
grayje@caerdydd.ac.uk
Griff, Steph

Stef Griffiths

Email:
pulmans@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6316
Peter Hampson

Peter Hampson

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email:
hampsonp@caerdydd.ac.uk
Teifi James

Teifi James

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email:
jamest10@caerdydd.ac.uk
Marek Karas

Marek Karas

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email:
karasm@caerdydd.ac.uk
Sasha Macken

Sasha Macken

WOPEC Tutor

Email:
mackens@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70504
Rachel North

Yr Athro Rachel North

Professor

Email:
north@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5114
ODonovan Aisling

Aisling O'Donovan

Postgraduate Taught module leader

Email:
odonovana@caerdydd.ac.uk
NO Profile

Nita Odedra

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email:
odedran@caerdydd.ac.uk

Alex Paulus

Postgraduate Taught Module Leader (off site)

Email:
paulusa1@caerdydd.ac.uk
Ben Phipps

Ben Phipps

Module leader (off-site)

Email:
phippsbl@caerdydd.ac.uk
Kate Powell

Kate Powell

Postgraduate Taught Module Leader (off site)

Email:
powellk11@caerdydd.ac.uk
Pult, Heiko

Dr Heiko Pult

Honorary Research Fellow

Email:
ovr@heiko-pult.de
Telephone:
+49 (0) 174 90 250 0
TonyRedmondAlt

Dr Tony Redmond

Lecturer, Deputy Director of Postgraduate Research

Email:
redmondt1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2087 0564
Barbara Ryan

Yr Athro Barbara Ryan

Cyfarwyddwr Rhaglenni Ôl-raddedig a Chyfarwyddwr WOPEC

Email:
ryanb@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70233

Emily Sadler

Clerical Assistant

Email:
sadlere1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0561

Mario Saldanha

Postgraduate Taught Module Leader

Nik Sheen

Dr Nik Sheen

WOPEC Co-Director, Clinical Lead for the Eye Health Examinations Wales (EHEW) service

Email:
sheennj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6988

Viera Sujanska

Finance and Administrative Officer

Email:
sujanskav2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)292087 0570

Bushra Thajudeen

Postgraduate Taught Module Leader (off site)

Email:
thajudeent@caerdydd.ac.uk
Warburton,Trevor

Trevor Warburton

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email:
warburtont@caerdydd.ac.uk

Angela Whitaker

Postgraduate Taught module leader (off-site)

Email:
whitakera1@caerdydd.ac.uk
Maggie Woodhouse

Dr Margaret Woodhouse

Senior Lecturer

Email:
woodhouse@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 76522