Staff ymchwil

Proffiliau ein staff ymchwil, ynghyd â'r manylion cyswllt.

Kathy Beirn

Dr Kathy Beirne

Research Asociate

Email:
beirnek@caerdydd.ac.uk
Bell, James

Dr James Bell

Research Associate

Email:
bellj10@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6356
Irina Erchova

Dr Irina Erchova

Research Associate

Email:
erchovai@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0578
Sally Hayes

Dr Sally Hayes (née Dennis)

Research Associate

Email:
hayess5@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 208 70459
Dr Elena Koudouna

Dr Elena Koudouna

Email:
koudounae@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 20870205
Philip Lewis

Dr Philip Lewis

Research Associate & Electron Microscopy Specialist

Email:
lewispn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 208 70459
Sian Morgan

Dr Sian Morgan

Research Associate (Structural Biophysics Group)

Email:
morgans51@caerdydd.ac.uk
Geraint Parfitt

Dr Geraint Parfitt

Ser Cymru II Research Fellow

Email:
parfittg1@caerdydd.ac.uk
Sharon Seto

Sharon Seto

Research Technician

Email:
setos@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 208 70578
James Tribble

Dr James Tribble

Research Associate

Email:
tribblejr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0578
Nick White

Nick White

Bioimaging Research Fellow

Email:
whiten@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70502
Rob Young

Dr Rob Young

Research Fellow

Email:
youngrd@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29208 70205