Ewch i’r prif gynnwys

Staff Ieithoedd i Bawb

Rami Albali

Rami Albali

Associate Tutor of Arabic

Email:
albalir@caerdydd.ac.uk

Carla Azevedo

Portuguese Tutor - Languages for All

Email:
azevedoc@caerdydd.ac.uk
Sabina Barczyk-Wozniak

Dr Sabina Barczyk-Wozniak

German Tutor - Languages for All

Email:
barczyk-wozniaks@caerdydd.ac.uk
Caterina Bertelli

Caterina Bertelli

Italian Tutor - Adult Education and Languages for All

Email:
bertellic@caerdydd.ac.uk

Kerry Bevan

Associate Tutor in German - Languages for All

Email:
bevank3@caerdydd.ac.uk
Susan Birch

Susan Birch

French Tutor - Adult Education

Email:
birchs2@caerdydd.ac.uk
Ester Borin Bonillo

Ester Borin Bonillo

Spanish Tutor - Languages for All

Email:
borinbonilloe@caerdydd.ac.uk
Julien Carelli

Julien Carelli

French Tutor - Languages for All

Email:
carellij@caerdydd.ac.uk
Catherine Chabert

Dr Catherine Chabert

Cyfarwyddwr gweithredol y Sefydliad Confucius, Darllenydd mewn Ffrangeg, Cyfarwyddwr Ieithoedd i Bawb

Email:
chabertc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5836
Bruna Chezzi

Dr Bruna Chezzi

Italian Tutor - Adult Education and Languages for All

Email:
chezzib@caerdydd.ac.uk
Ana Costa

Ana Costa

Spanish Tutor - Adult Education and Languages for All

Email:
costacostaa@caerdydd.ac.uk
Sian Edwards

Dr Siân Edwards

Uwch-ddarlithydd Astudiaethau Sbaenaidd, Cydlynydd Academaidd Ieithoedd I Bawb

Siarad Cymraeg
Email:
edwardss38@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9685
Fanzhi Yang

Yang Fanzhi

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius, Ieithoedd i Bawb ac Addysg i Oedolion

Email:
fanzhiy@caerdydd.ac.uk
Theresa Federici

Theresa Federici

Athro Cydlynu ar gyfer Ieithoedd i Bawb

Email:
federicit@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4291
Gael Gallen

Gael Gallen

French Tutor - Adult Education and Languages for All

Email:
galleng@caerdydd.ac.uk
Mayu Handford

Mayu Handford

Japanese Tutor - Languages for All

Email:
handfordm1@caerdydd.ac.uk
Galiya Idrisova

Galiya Idrisova

Russian Tutor - Languages for All

Email:
idrisovag1@caerdydd.ac.uk
Ariane Laumonier

Ariane Laumonier

French Tutor - Languages for All

Email:
laumoniera@caerdydd.ac.uk
Olga Lewis

Olga Lewis

Russian Tutor - Adult Education

Email:
lewiso@caerdydd.ac.uk

Everton Machado Simoes

Portuguese Tutor – Languages for All

Email:
machadosimoese@caerdydd.ac.uk

Beatriz Moreno

Spanish Associate Tutor

Email:
morenob@caerdydd.ac.uk
Amanda Morris

Amanda Morris

Japanese Tutor - Languages for All

Email:
morrisa21@caerdydd.ac.uk

Claire Morris

German Tutor - Languages for All

Email:
morrisc19@caerdydd.ac.uk
Saori Nara

Saori Nara

Japanese Tutor - Languages for All

Email:
naras@caerdydd.ac.uk
Nazaret Perez Nieto

Nazaret Perez-Nieto

Spanish Tutor - Languages for All

Email:
perez-nieton@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6375
Kiyo Roddis

Kiyo Roddis

Japanese Tutor - Languages for All

Email:
roddisk2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8686

Hamid Sahki

French Tutor - Languages for All and Adult Education

Email:
sahkih@caerdydd.ac.uk
Beatriz Sancho

Beatriz Sancho

Spanish Tutor - Languages for All

Email:
sanchob@caerdydd.ac.uk
Jesus Santos

Jesus Santos

Spanish Tutor - Languages for All

Email:
santosj@caerdydd.ac.uk
Nicole Schnapp

Nicole Schnapp

German Tutor - Languages for All

Email:
schnappn@caerdydd.ac.uk
Lindsay Sullivan

Lindsay Sullivan

Mandarin Tutor - Languages for All

Email:
sullivanl11@caerdydd.ac.uk
Anthony Thirion

Anthony Thirion

French Tutor - Languages for All and Adult Education

Email:
thiriona@caerdydd.ac.uk
Hiroko Uno

Hiroko Uno

Japanese Tutor - Languages for All

Email:
unoh@caerdydd.ac.uk
Pia Weninger

Pia Weninger

University Teacher and Associate Tutor in German

Email:
weningerp@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0) 29208 76632

Renata Zerbini

Portuguese Tutor - Languages for All

Email:
zerbinir@caerdydd.ac.uk
Samia Zitouni

Samia Zitouni

French Tutor - Languages for All

Email:
zitounis1@caerdydd.ac.uk