Ewch i’r prif gynnwys

Ffrangeg

Laurent Binet

Lecturer

Email:
binetl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4146
Catherine Chabert

Dr Catherine Chabert

Cyfarwyddwr gweithredol y Sefydliad Confucius, Darllenydd mewn Ffrangeg, Cyfarwyddwr Ieithoedd i Bawb

Email:
chabertc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5836
Gordon Cumming

Yr Athro Gordon Cumming

Professor

Email:
cumming@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5590
Hanna Diamond

Yr Athro Hanna Diamond

Professor of French

Email:
diamondh@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9591
Marie Gastinel-Jones

Marie Gastinel-Jones

Senior Lecturer in French

Email:
gastinel-jones@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5642
Claire Gorrara

Yr Athro Claire Gorrara

Head of School and Professor of French Studies

Email:
gorrara@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4955
Kate Griffiths

Dr Kate Griffiths

Senior Lecturer in French

Email:
griffithsks@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6927
Charlotte Hammond

Dr Charlotte Hammond

Lecturer in French

Email:
hammondc6@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0103
Professor Rachael Langford

Yr Athro Rachael Langford

Reader in French

Email:
langfordre@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5643
Cathy Molinaro

Cathy Molinaro

Lecturer in French

Email:
molinaroc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6256
Nadia Swanwick

Nadia Nebot

University Teacher - French

Email:
nebotn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8851
Nick Parsons

Dr Nick Parsons

Reader in French

Email:
parsonsn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5638