Ewch i’r prif gynnwys

Sefydliad Confucius

Rachel Williams

Rachel Andrews

Rheolwr Prosiect Ysgolion Cymru Tsieina - Sefydliad Confucius Caerdydd

Email:
andrewsr11@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5216
Hailong Chen

Hailong Chen

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email:
chenh65@caerdydd.ac.uk
Fanzhi Yang

Yang Fanzhi

Tiwtor Mandarin - Sefydliad Confucius, Ieithoedd i Bawb ac Addysg i Oedolion

Email:
fanzhiy@caerdydd.ac.uk

Lin Lifang

Academic director - Cardiff Confucius Institute

Email:
linl11@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5234
Tian Sun Profile Photo

Tian Sun

Mandarin Tutor - Confucius Institute

Email:
sunt6@caerdydd.ac.uk
Linyan Tian Profile Photo

Linyan Tian

Mandarin Tutor - Adult Education and Confucius Institute

Email:
tianl4@caerdydd.ac.uk
Yu Tian Profile Photo

Dr Yu Tian

Mandarin Tutor - Languages for All, Adult Education and Confucius Institute

Email:
tiany25@caerdydd.ac.uk
Ruyue Yang Profile Photo

Ruyue Yang

Mandarin Tutor - Adult Education and Confucius Institute

Email:
yangr17@caerdydd.ac.uk
Huan Zhu

Huan Zhu

Mandarin Tutor - Confucius Institute, Languages for All and Adult Education

Email:
zhuh19@caerdydd.ac.uk