Cefnogaeth pwnc

Mae gan bob maes astudio llyfrgellydd pwnc sydd â gwybodaeth drylwyr o’r pynciau maent yn eu cefnogi.

Gall llyfrgellwyr pwnc eich helpu i ddod o hyd i adnoddau ar gyfer eich pwnc yn ein llyfrgelloedd, ac argymell cronfeydd data, gwybodaeth a chyfeiriadau.

Dewch o hyd i'r llyfrgellydd pwnc ar gyfer eich maes astudio.

Sarah Nicholas:
nicholass2@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 0796

Llyfrgell Pensaernïaeth

Nigel Morgan:
morgannj@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6605

Llyfrgell Gwyddoniaeth

Stephen Ratcliffe:
ratcliffes@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6010

Susan Smith:
smithsh2@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6010

Llyfrgell Aberconwy

Peter Hale:
halepr@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5037

Llyfrgell Gwyddoniaeth

Linda Davies:
daviesl10@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5703

Llyfrgell Trevithick

Lucy Collins:
collinsl2@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2074 2523

Delyth Morris:
morrisd13@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8150/+44 (0)29 2074 2523

Llyfrgell Ddeintyddol Brian Cooke

Peter Hale:
halepr@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5037

Llyfrgell Gwyddoniaeth

Jessica Emerton:
emertonj@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6573

Linda Davies:
daviesl10@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5703

Cathy Parker
parkercj@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5418

Llyfrgell Trevithick

Sarah Puzey:
Puzeysl@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 0796

Llyfrgell Bute

Zoe Young:
youngz@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8151

Jonathan Jones:
jonesj94@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8148

Llyfrgell Iechyd

Andrew Blackmore:
blackmoreah@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2251 0198

Llyfrgell Bute

Matthew Davies:
daviesm25@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5687

Lynn Goodhew:
googhewli@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5687

Llyfrgell y Gyfraith

Linda Davies:
daviesl10@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 5703

Llyfrgell Senghennydd

Mari Ann Hilliar:
hilliarm@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8149

Delyth Morris:
morrisd13@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8150/+44 (0)29 2074 2523

Lindsay Roberts:
robertslk@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2068 8141

Llyfrgell Iechyd

Charity Dove:
dovec@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 0793

Llyfrgell Cerddoriaeth

Catherine Borwick:
borwickcf@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2251 0199 / 029 20870252

Zoe Young:
youngz@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2251 0196 / 029 20870252

Llyfrgell y Gyfraith

Catherine Borwick:
borwickcf@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2251 0199 / 029 20870252

Zoe Young:
youngz@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2251 0196 / 029 20870252

Llyfrgell Bute

Jessica Emerton:
emertonj@caerdydd.ac.uk
+44 (0)29 2087 6573

Llyfrgell Trevithick