Ewch i’r prif gynnwys

Cysylltu â ni

Os oes gennych unrhyw gwestiynau ynglŷn â rhoi rhodd, rhoi cymorth ar gyfer codi arian neu wirfoddoli ar gyfer Prifysgol Caerdydd, cysylltwch â’r Tîm codi arian yn yr adran Datblygu a Chysylltiadau Cynfyfyrwyr.

Cymorth gweinyddol

Kathryn Hollands

Kathryn Hollands

Administrative Assistant

Email:
hollandsk1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2251 0264

Abbie Shaw

Administrative Assistant

Email:
shawa9@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29206 10297

Tîm Codi Arian

Jess Evans

Jessica Evans

Senior Development Manager

Email:
evansj113@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)292087 6551
Esther Liu

Esther Liu

Stewardship Officer

Email:
liuer@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29225 10298
Photo of a blond lady smiling

Eleanor Hewett

Uwch-reolwr Datblygu

Email:
hewette@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0372
Beth Morrissey

Beth Morrissey

Development Officer

Email:
morrisseyb@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)79 7035 7933
Caroline Semmons

Caroline Semmens

Swyddog Cymynroddion

Email:
semmensc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 2068 8310
Greg Spencer

Greg Spencer

Deputy Director of Development & Head of Fundraising

Email:
spencerg4@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8048
Photo of a blond lady smiling

Genna Vizard

Rheolwr Datblygu

Email:
vizardg2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6727

Cyfarwyddwr

Image of a person with medium-length brown hair smiling into the camera

TJ Rawlinson

Cyfarwyddwr