Staff academaidd

Mae'r cynnwys hwn ar gael yn Saesneg yn unig.

Liam Addy

Liam Addy

Ymgynghorydd mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
addyld@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29207 46359

Yr Athro Daniel Aeschlimann

Cyfarwyddwr Ymchwil, Athro Gwyddorau Biolegol

Email:
aeschlimanndp@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 4240

Andrea Alderman

Darlithydd Clinigol

Email:
aldermana1@caerdydd.ac.uk
Michael Allen

Michael Allen

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
allenmk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42658
Phil Atkins

Dr Philip Atkin

Ymgynghorydd/ Uwch Ddarlithydd Anrhydeddus mewn Meddygaeth y Geg

Email:
atkinpa@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42463
A. Aziz profile picture

Dr Aziz Ghanim Aziz

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
azizag@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 20743803

Andrew Bartley

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
bartleya1@caerdydd.ac.uk
Carolann Beck

Carolann Beck

Uwch-athro Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
beckc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 207 43649
Konrad Beck

Dr Konrad Beck

Darlithydd mewn Bioffiseg Proteinau

Email:
beckk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42639

Dr Gurchan Bhamra

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
bhamrags@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44509

Shannu Bhatia

Uwch-ddarlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Bediatrig

Email:
bhatiask@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 8277

Adrian Binney

Darlithydd Clinigol

Email:
binneya@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42514

Marcus Brown

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
brownm6@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42658
Barbara Chadwick

Yr Athro Barbara Chadwick

Cyfarwyddwr Addysg a Myfyrwyr/Dirprwy Bennaeth yr Ysgol

Email:
chadwickbl@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 6569

Yr Athro Ivor Chestnutt

Cyfarwyddwr Astudiaethau Ôl-raddedig, Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Iechyd Cyhoeddus Deintyddol

Email:
chestnuttig@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 46680

Siew Chin

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
chinjs@caerdydd.ac.uk
Mechelle Collard

Mechelle Collard

Ymgynghorydd / Uwch Ddarlithydd Anrhydeddus

Email:
collardmm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 3494
Andrew Cronin

Andrew Cronin

Ymgynghorydd mewn Llawdriniaeth y Geg, Gên a'r Wyneb

Email:
croninaj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 48726

Jane Davies

Tiwtor Hylendid a Therapi, Therapydd a Hylenydd Deintyddol, Prif Ddarlithydd Therapi Deintyddol

Email:
daviesje3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 43704

Dr Lindsay Davies

Darlithydd mewn Imiwnoleg Bôn-gelloedd

Email:
davieslc1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44252

Dr Sharon Dewitt

Darlithydd

Email:
dewitt@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44509
Nicholas Drage

Nicholas Drage

Ymgynghorydd mewn Radioleg y Geg, Genau a'r Wyneb

Email:
dragena@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44241
Peter Durning

Peter Durning

Deon Addysg y Coleg a'r Myfyrwyr, Athro Deintyddiaeth Adferol

Email:
durning@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42605
Arindam Dutta Photo

Arindam Dutta

Darlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
duttaa7@caerdydd.ac.uk
Charlotte Emanuel

Dr Charlotte Emanuel

Darlithydd Clinigol mewn Llawdriniaeth ar y Geg

Email:
emanuelc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 45029
Damian Farnell

Dr Damian Farnell

Uwch-ddarlithydd mewn Ystadegau Meddygol

Email:
farnelld@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29225 10618
Elaine Ferguson

Dr Elaine Ferguson

Uwch ddarlithydd mewn Therapiwteg Polymer

Email:
fergusonel@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)2922 510663

Russell Gidney

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
gidneyr@caerdydd.ac.uk

Yr Athro Alan Gilmour

Cyfarwyddwr Astudiaethau Israddedig, Darllenydd ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
gilmour@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42617

Douglas Goodwin

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
goodwindm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42658
Mary Greenhalgh

Christine Mary Greenhalgh

Uwch-hyfforddwr Deintyddol

Email:
greenhalgh@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 43446/42593
yh

Yasfim Haque

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
haquey1@caerdydd.ac.uk
Katja Hill

Dr Katja Hill

Cymrawd Ymchwil Ôl-Ddoethurol

Email:
hillke1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 4252
Atif Hussain

Atif Hussain

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
hussaina8@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2658
Ilona Johnson

Dr Ilona Johnson

Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Iechyd Cyhoeddus DeintyddolUwch ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus Iechyd Cyhoeddus Deintyddol

Email:
johnsonig@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 45490

Quentin Jones

Darlithydd Clinigol

Siarad Cymraeg
Email:
jonessq@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)2920 74 2658

Rhiannon Jones

Darlithydd Clinigol mewn Therapi Deintyddol a Hylendid

Email:
jonesr152@caerdydd.ac.uk
R Jones

Richard Jones

Uwch Athro Clinigol

Email:
jonesjr10@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2658
Sharon Jones

Sharon Jones

Therapydd Clinigol mewn Therapi Deintyddol a Hylendid

Email:
joness100@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42480

Dr Vera Knauper

Uwch-ddarlithydd/Cyfarwyddwr Astudiaethau Ymchwil Ôl-raddedig

Email:
knauperv@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42595

Bindhu Koshy

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
koshyb@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 45029
Mike Lewis

Yr Athro Michael A O Lewis

Cyfarwyddwr, Bwrdd Deintyddol Clinigol

Email:
lewismao@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2541

Dr Andra Liepa

Darlithydd Clinigol

Email:
liepaa1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+ 44 (0)29 2074 5490

Dr Matthew Locke

Uwch-ddarlithydd Clinigol/ Cyfarwyddwr Rhaglen Therapi ac Hylendid

Email:
lockem1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 2922510641

Edward Longbottom

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
longbottomes@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42480
Paola Marino

Dr Paola Marino

Cymrawd Clinigol

Email:
marinopj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 45029
Robert McAndrew

Dr Robert McAndrew

Arweinydd Thema ar gyfer Addysg Ddeintyddol, Ysgolheictod ac Arloesedd, Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus

Email:
mcandrew@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42614
Will McLaughlin

William McLaughlin

Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus

Email:
mclaughlin@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 46358

Dr Renata Medeiros-Mirra

Darlithydd mewn Ystadegau

Email:
medeirosmirrarj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 6292

Lyndon Meehan

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
meehanl@caerdydd.ac.uk
Sarah Merrett

Sarah Merrett

Orthodeintydd Ymgynghorol

Email:
merrettsj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 4511
Paul Milward

Paul Milward

Uwch Ddarlithydd mewn Technoleg Ddeintyddol a Gwyddorau Biomaterial

Email:
milward@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42518
Simon Moore

Yr Athro Simon C Moore

Athro Ymchwil Iechyd y Cyhoedd / Cyfarwyddwr Grŵp Ymchwilio i Drais ac Alcohol

Email:
mooresc2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 4246
Maria Morgan

Maria Morgan

Uwch Ddarlithydd mewn Iechyd Deintyddol y Cyhoedd

Email:
morganmz@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44612

Dr Ryan Moseley

Darllenydd mewn Atgyweirio Meinwe

Email:
moseleyr@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0) 29 2251 0649 (Ext. 10649).

Dr Madhan Natarajan

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
natarajanm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44391

Dr Mohammad Hosein Nekoofar

Clinical Lecturer in Endodontics

Email:
nekoofarmh@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 292074 2488
Wayne Nisho Ayre

Wayne Nishio Ayre

Darlithydd mewn Bioddeunyddiau

Email:
ayrewn@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0) 292 2510 660
Sheila Oliver

Yr Athro Sheila Oliver

Cyfarwyddwr Asesu, yr Athro ac Ymgynghorydd Anrhydeddus Tawelyddu Ymwybodol mewn Deintyddiaeth Gofal Arbennig

Email:
oliversj1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 46358

Dr Gaynor Osborne

Uwch-athro Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
osborneg@caerdydd.ac.uk

Mehdi Panahei

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
panaheim@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42658

Rachel Parkes

Uwch-athro Clinigol mewn Deintyddiaeth Bediatrig

Email:
parkesrc@caerdydd.ac.uk

John Potts

Darllenydd Clinigol mewn Patholeg y Geg/ Uwch Ddarlithydd mewn Patholeg y Geg

Email:
pottsajc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44239

Yr Athro Jeremy Rees

Athro Deintyddiaeth Glinigol /Cyfarwyddwr Rhaglen Meistr mewn Deintyddiaeth Glinigol

Email:
reesjs1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 46557
SR

Yr Athro Stephen Richmond

Arweinydd Thema ar gyfer Ymchwil Glinigol Gymhwysol ac Iechyd y Cyhoedd /Athro mewn Orthodonteg

Email:
richmonds@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2451
E.Robinson

Elin Robinson

Uwch-athro Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Arbennig ac Adferol

Email:
robinsonee@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 6601
Leili Sadaghiani

Dr Leili Sadaghiani

Uwch Ddarlithydd Clinigol / Ymgynghorydd mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
sadaghianil@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42455
Jon Shepherd.jpg

Yr Athro Jonathan Shepherd

Athro mewn Llawdriniaeth y Geg, Genau a'r Wyneb

Email:
shepherdjp@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 4215
Vaseekaran Sivarajasingham

Dr Vaseekaran Sivarajasingam

Darllenydd

Email:
sivarajasingam@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2441
Alastair Sloan.jpg

Yr Athro Alastair J Sloan

Pennaeth yr Ysgol

Email:
sloanaj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 6779

Dr Safa Somi

Darlithydd Clinigol

Email:
somis@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2658

Yr Athro Bing Song

Cyfarwyddwr Rhyngwladol, Athro, Cymrawd Ymchwil Prifysgol y Gymdeithas Frenhinol

Email:
songb3@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44182
Phil Stephens

Yr Athro Phil Stephens

Deon Rhyngwladol ac Ymgysylltu y Coleg, Athro Bioleg Celloedd

Email:
stephensp@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2529

Dr Pamela Stephenson

Uwch-ddarlithydd Anrhydeddus

Email:
stephensonpa1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42448/45341
David Stone

David Stone

Uwch Hyfforddwr Technegol

Email:
stonedc@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42517/42593
David Thomas

Yr Athro Dave W Thomas

Cyfarwyddwr y Rhaglen Mewnblaniadau Deintyddol, Cyfarwyddwr Rhaglen Hyfforddiant Academaidd Integredig Cymru mewn Deintyddiaeth, Ysgol Deintyddiaeth, Arweinydd Arloesedd Sefydliadau Ymchwil y Brifysgol

Email:
thomasdw2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 207 44873

Lisa Thomas

Darlithydd Clinigol

Email:
thomasls3@caerdydd.ac.uk
M Thomas

Matthew BM Thomas

Ymgynghorydd mewn Deintyddiaeth Adferol, Uwch-ddarlithydd Anrhydeddus

Email:
thomasmb@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 2293

Pamela Tomlinson

Uwch-ddarlithydd Clinigol

Email:
tomlinsonpm2@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2074 8317

August Van Reissen

Darlithydd Clinigol

Email:
vanreissenaw@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 207 42658
viana

Yr Athro Morgana Vianna

Uwch-ddarlithydd Clinigol

Email:
viannam@caerdydd.ac.uk
Rachel Waddington

Yr Athro Rachel Waddington

Cyfarwyddwr Cyswllt Ymgysylltu a Menter, Professor in Oral Biochemistry, Director of Postgraduate Research Studies

Email:
waddingtonrj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29207 42609/48768

Yr Athro Mark Waters

Athro Bioddeunyddiau

Email:
watersmg@caerdydd.ac.uk

Adrian Watts

Ymgynghorydd mewn Deintyddiaeth Adferol, Uwch-ddarlithydd Anrhydeddus

Email:
wattsav@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44356
x.wei

Dr Xiao-Qing Wei

Uwch-ddarlithydd mewn Imiwnoleg, Ysgol Deintyddiaeth

Email:
weix1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44529
Dave Williams

Yr Athro David Williams

Arweinydd Thema y Gwyddorau Biofeddygol a Llafar, Athro Microbioleg Llafar, Ysgol Deintyddiaeth

Email:
williamsdd@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42548
Kieth Wills

David Keith Wills

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
willsdk@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42658

Dr Melanie Wilson

Arweinydd, Iechyd a Diogelwch, Uwch-ddarlithydd mewn Microbioleg Llafar

Email:
wilsonmj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 42548
Paul Wilson profile pic

Paul Wilson

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Gofal Sylfaenol

Email:
wilsonp8@caerdydd.ac.uk
Caryl Wilson

Caryl Wilson-Nagrani

Uwch-ddarlithydd Clinigol ac Ymgynghorydd Anrhydeddus mewn Orthodonteg

Email:
wilsonce@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 46810
Steven Woolley

Dr Stephen Woolley

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
woolleysm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 46801
Angelo Profile

Angelo Zavattini

Darlithydd Clinigol mewn Deintyddiaeth Adferol

Email:
zavattinia@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 29207 44665