Pobl

Mae’r Coleg yn cael ei arwain gan y Dirprwy Is-ganghellor gyda chymorth gan Fwrdd y Coleg a thîm o staff gwasanaethau proffesiynol.

Mae Bwrdd y Coleg yn cynnwys Penaethiaid Ysgolion Academaidd y Coleg, Deoniaid Ymchwil, Addysg, Myfyrwyr a Rhyngwladol y Colegau, a Chofrestrydd y Coleg.

Mae Deoniaid y Coleg hefyd yn gweithio ochr yn ochr â’u cyd Ddeoniaid mewn Colegau eraill, a gyda Dirprwy Is-gangellorion thematig y Brifysgol.

George Boyne

Yr Athro George Boyne

Pro Vice-Chancellor and Head of the College of Arts, Humanities and Social Sciences

Gill Bristow

Yr Athro Gillian Bristow

Deon Ymchwil yn y Coleg Celfyddydau, y Dyniaethau a'r Gwyddorau Cymdeithasol, Athro Daearyddiaeth Economaidd

Email:
bristowg1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5388
Martin Jephcote

Yr Athro Martin Jephcote

Dean for Education and Students for the College of Arts, Humanities and Social Sciences, Professor in School of Social Sciences

Email:
jephcote@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 208 75306
Kenneth Hamilton

Yr Athro Kenneth Hamilton

Head of School of Music, Dean (International) for College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email:
hamiltonk1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4380
Martin Kayman

Yr Athro Martin A Kayman

Professor

Email:
kaymanm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 5971

Tîm Gwasanaethau Proffesiynol

Matt Williamson

Matt Williamson

College Registrar, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email:
williamsonm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 4054
Laura Davies

Laura Davies

Head of Communications, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email:
daviesle5@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9341
Nick Hogben

Nick Hogben

Head of Finance, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email:
hogbenn1@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087  9199
Rhian Roberts

Rhian Roberts

Human Resources Business Partner, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email:
robertsr24@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9195 / +44 (0)7814 452623
Donna Beckerley

Donna Beckerley

College Office Manager, College of Arts, Humanities and Social Sciences

Email:
beckerleydm@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0653