Ewch i’r prif gynnwys

Pwyllgor Ymgysylltu

Rydym yn goruchwylio gweithgareddau ymgysylltu CITER ac yn canfod ffyrdd i'w datblygu yn unol â'r Ffordd Ymlaen, strategaeth y Brifysgol.

Yr Athro Jean-Yves Maillard

Professor of Pharmaceutical Microbiology

Email:
maillardj@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 9088

Aelodau

No profile image

Mike Pascoe

Research student

Email:
pascoemj@caerdydd.ac.uk
Sian Morgan

Dr Sian Morgan

Research Associate (Structural Biophysics Group)

Email:
morgans51@caerdydd.ac.uk

Carl Smith

ISSF Wellcome Trust Engagement Officer

Email:
smithc32@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2068 8706
No profile image

Rachael Moses

Research student

Email:
mosesr@caerdydd.ac.uk
Dr Fiona Wyllie

Dr Fiona Wyllie

Innovation and Engagement Officer

Email:
wyllie@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44 (0)29 2087 0517
Alina Akhbanbeto

Alina Akhbanbetova

Research student

Email:
akhbanbetovaa@caerdydd.ac.uk
Telephone:
+44(0)29 208 70202